70 năm học tập 6 điều Bác Hồ dạy CAND
Video
CSGT Quảng Ngãi ngăn chặn quái xế
Xem tất cả
homthulienlac Quảng cáo phải Quảng cáo phải Danh ba dien thoai
Trang chủ    /  70 năm học tập 6 điều Bác Hồ dạy CAND
Học và làm theo 6 điều Bác Hồ dạy: Nền tảng sức mạnh của lực lượng CAND Học và làm theo 6 điều Bác Hồ dạy: Nền tảng sức mạnh của lực lượng CAND Ngày đăng: 24/02/2018 Cách đây 70 năm, ngày 11/3/1948, Bác Hồ đã có thư gửi đồng chí Hoàng Mai - Giám đốc Công an Khu XII - thời kỳ đó gồm 5 tỉnh: Lạng Sơn, Cao Bằng, Bắc Giang, Bắc Ninh và Hòn Gai (nay thuộc tỉnh Quảng Ninh) chỉ rõ những phẩm chất đạo đức và tư cách người Công an cách mạng...
Xây dựng đạo đức nghề nghiệp trong lực lượng CSGT theo 6 điều Bác Hồ dạy Xây dựng đạo đức nghề nghiệp trong lực lượng CSGT theo 6 điều Bác Hồ dạy Ngày đăng: 25/01/2018 Thấm nhuần lời dạy của Bác, trong các giai đoạn cách mạng trước đây cũng như trong thời kỳ công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất nước, tích cực và chủ động hội nhập quốc tế ngày nay, việc học tập và thực hiện Sáu điều Bác Hồ dạy Công an nhân dân đã trở thành...
Sáu điều Bác Hồ dạy Công an nhân dân luôn vẹn nguyên tính thời sự Sáu điều Bác Hồ dạy Công an nhân dân luôn vẹn nguyên tính thời sự Ngày đăng: 24/01/2018 Cách đây 70 năm, ngày 11-3-1948, Bác Hồ đã có thư gửi đồng chí Hoàng Mai, Giám đốc Công an Khu XII về “Tư cách người Công an cách mệnh”. Đây cũng là lời huấn thị chung cho toàn lực lượng Công an nhân dân (CAND), là di sản tinh thần thiêng liêng, là kim chỉ nam cho mọi hoạt...